Bán nhà đất Đường Hiệp Thành 17 – Phường cũ Tân Thới Hiệp Quận 12 – Phường mới Tân Thới Hiệp – Thành phố Hồ Chí Minh 40m2 3.55 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
88,75 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 12
71,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hiệp Thành 17 – Phường cũ Tân Thới Hiệp Quận 12 – Phường mới Tân Thới Hiệp – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà hxh ngay chợ hiệp thành, quận 12, 4 x 10m, đủ công năng – giá 3.55 tỷ
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. nMô tả chung: Diện tích 40m2, nhà 2 tầng, nội thất đẹp, đủ công năng, gồm 2PN, 2WC, ban công thoáng mát. nVị trí: Đường Hiệp Thành 17, thông Lê Văn Khương, Nguyễn Ảnh Thủ, khu dân cư an ninh. nTiện ích: Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày. nKết cấu: Nhà 2 tầng, thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay. nPháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý sạch, không tranh chấp. nGiao thông: Di chuyển thuận lợi, gần các trục đường chính, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận. nPhân tích: Đây là cơ hội tốt để sở hữu một căn nhà đẹp, vị trí thuận lợi, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Hiệp Thành 17 – Phường cũ Tân Thới Hiệp Quận 12 – Phường mới Tân Thới Hiệp – Thành phố Hồ Chí Minh 40m2 3.55 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 12 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Trường Chinh – Phường cũ Đông Hưng Thuận Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 100 m² 8.8 tỷ
– L2205 đối diện vạn phúc city – view sông giá chỉ 7 tỷ Bán nhà đất Đường An Phú Đông 3 – Phường cũ An Phú Đông Quận 12 – Phường mới An Phú Đông – Thành phố Hồ Chí Minh 100m2
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62722
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 12
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
3,55 Tỷ
(~ 88,75 Tr/m²)
(~ 88,75 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Hiệp Thành 17, Tân Thới Hiệp, TP HCM Hiệp Thành 17
Kích thước
4x10x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
40 m2
Số lầu
2
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |