Bán nhà đất Đường Phạm Văn Chiêu – Phường cũ Không xác định Quận Gò Vấp – Phường mới Không xác định – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 52m2 Giá 6.2 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
119,23 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN GÒ VẤP
110,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Phạm Văn Chiêu – Phường cũ Không xác định Quận Gò Vấp – Phường mới Không xác định – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà 3 tầng HXH Phạm Văn Chiêu- Gò Vấp- DT 52m2- Giá 6 tỷ 2
Cần bán ngôi nhà đường Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp- Kết cấu 1 trệt 2 lầu, xây kiên cố. Khu an ninh, dân trí. Hẻm 4 m ô tô đỗ cửa. Hẻm thoáng rộng, thông các hướng. Nhà gần chợ, gần trường học, gần ngã 4 Quang Trung, Phan Huy Ích. Giá bán 6 tỷ 2.Mô tả chung
Ngôi nhà được xây dựng chắc chắn với thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình.Vị trí
Nhà nằm trên đường Phạm Văn Chiêu, một trong những khu vực sầm uất của Gò Vấp, thuận tiện cho việc di chuyển.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, an ninh.Kết cấu
Nhà 3 tầng với 1 trệt 2 lầu, thiết kế thông thoáng.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận, hẻm rộng rãi.Phân tích
Đây là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà tại Gò Vấp với giá hợp lý. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Phạm Văn Chiêu – Phường cũ Không xác định Quận Gò Vấp – Phường mới Không xác định – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 52m2 Giá 6.2 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh :
– Cần bán nhanh căn nhà hxh tại đường số 2 – Phường cũ 16 Quận Gò Vấp – Phường mới An Hội Đông – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 35m2 giá 5950000000
– Bán nhà đất Đường Phạm Văn Chiêu – Phường cũ… – Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62761
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Gò Vấp
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
6,20 Tỷ
(~ 119,23 Tr/m²)
(~ 119,23 Tr/m²)
Địa chỉ
Phạm Văn Chiêu, Q.Gò Vấp, TP HCM Phạm Văn Chiêu
Diện tích công nhận
52 m2
Số lầu
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |