Hiếm giá tốt chỉ 6.3 tỷ – bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ 14 Quận 4 – Phường mới Khánh Hội – Thành phố Hồ Chí Minh 62m2
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
101,94 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 4
117 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Hiếm giá tốt chỉ 6.3 tỷ – bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ 14 Quận 4 – Phường mới Khánh Hội – Thành phố Hồ Chí Minh
Hiếm giá tốt chỉ 6.3 tỷ – bán nhà mặt tiền hxh 8m đ.đoàn văn bơ, quận 4- 4m 17m full thổ cư- chủ 1 đời
Nhà đẹp, mặt tiền hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà tại khu vực trung tâm Quận 4.Mô tả chung
Chủ nhiệt bán giảm chào 900 triệu – giá chào mới chỉ 6.3 tỷ – giá tốt nhất khu vực đang chào – mặt tiền hxh Đ.Đoàn Văn Bơ, P.14, Quận 4 (P.Khánh Hội) – vị trí khai thác dòng tiền siêu đỉnh.Vị trí
Cách chợ chỉ 50m, xung quanh bao phủ các trường đại học lớn như ĐH Luật, ĐH Nguyễn Tất Thành.Tiện ích
Nhà 2 mặt tiền hẻm trước & sau thoáng sáng, phù hợp xây CHDV khai thác dòng tiền siêu đỉnh.Kết cấu
Hiện trạng nhà 2 tầng cũ, phù hợp chủ mới về xây theo công năng kinh doanh.Pháp lý
Pháp lý chuẩn – full thổ cư – sổ hồng nở hậu vuông đẹp.Giao thông
Quy hoạch tương lai nhà ra mặt tiền 8m – giá trị tăng cao.Phân tích
Đây là một cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Hiếm giá tốt chỉ 6.3 tỷ – bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ 14 Quận 4 – Phường mới Khánh Hội – Thành phố Hồ Chí Minh 62m2
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Bến Vân Đồn – Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh – 52 m² – 6.9 tỷ
– Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 98 m² 10.7 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62876
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 4
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
6,30 Tỷ
(~ 101,94 Tr/m²)
(~ 101,94 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường ĐOÀN VĂN BƠ, 14, TP HCM ĐOÀN VĂN BƠ
Kích thước
3.68x16.15x4.17 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
61.8 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |