Bán nhà đất Đường Nguyễn Triệu Luật – Phường cũ Tân Tạo Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 64 m² – Giá 7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
109,38 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN
84,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Triệu Luật – Phường cũ Tân Tạo Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà biệt thự, liền kề tại dự án Bảo Tân Residence Sang Trọng Quý Pháii
Chúng tôi rất vui mừng giới thiệu một sản phẩm bất động sản độc đáo nằm trong khu vực Bình Tân – Hồ Chí Minh. Với mức giá 7 tỷ và diện tích 64 m², đây sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ và trường học.Mô tả chung
– Vị trí nằm mặt tiền đường Nguyễn Triệu Luật, thuận tiện di chuyển, an ninh cao.Vị trí
– Dự án nằm trong khu dân cư đồng bộ, chỉ cách Chợ Tân Tạo vài phút đi bộ và rất gần Aeon Mall Bình Tân.Tiện ích
– Khu vực có đầy đủ các tiện ích như chợ, bệnh viện, trường học,… thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.Kết cấu
– Nhà thiết kế bán cổ điển, sang trọng với nội thất cao cấp.Pháp lý
– Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, giao dịch liền tay.Giao thông
– Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận.Phân tích
– Với mức giá hợp lý 109 triệu/m², sản phẩm này đang được nhiều nhà đầu tư săn đón. Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này. Xem thêm nhà đất Xem ảnhBán biệt thự Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nguyễn Triệu Luật – Phường cũ Tân Tạo Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 64 m² – Giá 7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Liên Khu 1-6 – Phường cũ Bình Trị Đông Quận Bình Tân – Phường mới Bình Trị Đông – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 182m2 giá 13.3 tỷ
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Quới – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 32m² 3.88 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63050
Mã bất động sản
63050
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Tân
Loại bất động sản
Bán biệt thự
Giá
7 Tỷ
(~ 109,38 Tr/m²)
(~ 109,38 Tr/m²)
Địa chỉ
Nguyễn Triệu Luật, Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh Nguyễn Triệu Luật
Diện tích công nhận
64 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |