Bán nhà đất Đường Võ Thị Sáu – Phường cũ 8 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 123 m² 34 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
276,42 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 3
234 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Võ Thị Sáu – Phường cũ 8 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà Võ Thị Sáu, phường 8, Quận 3
Thông tin mô tảBán nhà HXH Võ Thị Sáu, P.8, Quận 3: 6 x 21, giá 34 tỷ. Nhà kiểu biệt thự cũ 1 trệt + 2 lầu, sân thượng; chính chủ ở xưa giờ. Vị trí đẹp, hẻm xe hơi có chỗ quay đầu, khu dân cư trí thức, ngay trung tâm, gần nhà thờ, trường học, chợ. Thích hợp cải tạo kinh doanh Homestay, cho thuê, làm công ty…Mô tả chung
Nhà có diện tích 123 m², nằm trong hẻm thuận tiện di chuyển.Vị trí
Địa chỉ nằm trên đường Võ Thị Sáu, phường cũ 8, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh, gần các tiện ích phục vụ đời sống hằng ngày.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư trí thức, thuận lợi cho sinh hoạt và kinh doanh.Kết cấu
Nhà 1 trệt + 2 lầu, sân thượng.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Hẻm xe hơi, thuận tiện cho việc di chuyển.Phân tích
Có nhiều cơ hội cho việc cải tạo hoặc kinh doanh, rất thích hợp cho các nhà đầu tư và khách hàng mua ở.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán biệt thự Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Võ Thị Sáu – Phường cũ 8 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 123 m² 34 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
– Hàng siêu ngon LÊ VĂN SỸ – Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ 3 Quận 3 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 75m2 – 9.5 tỷ
– Bán nhà đất Đường Hoàng Sa – Phường cũ Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 30 m² – Giá 4.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63113
Mã bất động sản
63113
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 3
Loại bất động sản
Bán biệt thự
Giá
34 Tỷ
(~ 276,42 Tr/m²)
(~ 276,42 Tr/m²)
Địa chỉ
Bàn Cờ, Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh Võ Thị Sáu
Kích thước
6x21x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
123 m2
Số lầu
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |