Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 51 m² 5.8 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
113,73 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 4
117 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh
CĂN HỘ DỊCH VỤ CÓ 5 TỶ
Căn hộ dịch vụ gần trung tâm Quận 4, hẻm xe hơi rộng 5m, địa chỉ Đường Đoàn Văn Bơ. Giá chỉ 5.8 tỷ với diện tích 51m², đây là cơ hội đầu tư tiềm năng dành cho bạn.Mô tả chung
Căn hộ có 5 phòng ngủ và 5 phòng vệ sinh, với diện tích sử dụng lên đến 200m². Được xây dựng 4 tấm, gồm trệt, 2 lầu và sân thượng trước sau. Sổ hồng riêng hoàn công, pháp lý rõ ràng, có ngân hàng hỗ trợ vay 80%.Vị trí
Nằm trong khu dân cư đông đúc, thuận lợi cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Gần chợ, trường học, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.Kết cấu
Căn hộ được thiết kế hiện đại với 5 phòng ngủ và 5 phòng vệ sinh, đáp ứng nhu cầu sử dụng của nhiều gia đình.Pháp lý
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Có hẻm xe hơi rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển.Phân tích
Đây là một khoản đầu tư hấp dẫn với dòng tiền cố định 25 triệu mỗi tháng. Đặc biệt, giá đã giảm 400 triệu, chỉ còn 5.8 tỷ thương lượng. Hãy xem thêm nhà đất để không bỏ lỡ cơ hội này. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 51 m² 5.8 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
– bán nhà ngon- 45.2m2- ngang 4m- chỉ 4.95t thôi-sổ vuông vức – đ.đoàn văn bơ- đất full thổ cư Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ 14 Quận 4 – Phường mới 14 – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán nhà đất Đường Bến Vân Đồn – Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh – 52 m² – 6.9 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63170
Mã bất động sản
63170
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 4
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
5,80 Tỷ
(~ 113,73 Tr/m²)
(~ 113,73 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Đoàn Văn Bơ, XÓM CHIẾU Đoàn Văn Bơ
Kích thước
5x17x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
51 m2
Diện tích SD
200 m2
Số lầu
4
Số phòng
5
Số WC
5
Thu nhập từ bđs
25000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |