Chính chủ cần bán chung cư fpt plaza1, tầng 15, dt 69m2, 2pn 2 wc, 2 tỷ 860 triệu – Bán nhà đất Đường Võ Qúy Huân – Phường cũ Hòa Hải Quận Ngũ Hành Sơn – Phường mới Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
41,45 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN NGŨ HÀNH SƠN
97,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Võ Qúy Huân – Phường cũ Hòa Hải Quận Ngũ Hành Sơn – Phường mới Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng
Chính chủ cần bán chung cư fpt plaza1, tầng 15, dt 69m2, 2pn 2 wc, 2 tỷ 860 triệu
Chung cư cận cao cấp FPT Plaza 1 tọa lạc tại Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Với diện tích 69m2, căn hộ được thiết kế 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. Ban công hướng Bắc mang lại không gian thoáng đãng, view đẹp hướng về Ngũ Hành Sơn. Tầng cao giúp căn hộ luôn mát mẻ, không có côn trùng hay muỗi, gián, và không thấm dột. Vị trí căn hộ rất thuận tiện cho việc di chuyển vào Hội An và trung tâm thành phố, gần các công viên và trường học từ mẫu giáo đến đại học. Nội thất cơ bản đã được trang bị đầy đủ, bao gồm tủ giày, giường, tủ áo quần, tủ sách, bàn làm việc, và các thiết bị điện tử như điều hòa, bếp từ, hút mùi, bình nước nóng lạnh. Giá bán là 2 tỷ 860 triệu, có thương lượng.Mô tả chung
Căn hộ FPT Plaza 1 với thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái và tiện nghi.Vị trí
Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Tiện ích
Gần chợ, trường học, công viên.Kết cấu
2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Thuận tiện di chuyển vào Hội An và trung tâm thành phố.Phân tích
Căn hộ có giá hợp lý, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về Chính chủ cần bán chung cư fpt plaza1, tầng 15, dt 69m2, 2pn 2 wc, 2 tỷ 860 triệu – Bán nhà đất Đường Võ Qúy Huân – Phường cũ Hòa Hải Quận Ngũ Hành Sơn – Phường mới Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng :
– Bán nhà đất Đường Châu Thị Vĩnh Tế – Phường cũ Mỹ An Quận Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng 61 m² 7.55 tỷ
– Khái Tây 1 Nhà 2 Tầng, Hiện Đại Chắc Chắn – … – Bán nhà mặt phố Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63172
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
2,86 Tỷ
(~ 41,45 Tr/m²)
(~ 41,45 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Võ Qúy Huân, Hòa Hải, Đà Nẵng Võ Qúy Huân
Diện tích công nhận
69 m2
Số lầu
15
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |