Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy – Phường 9 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 64m² giá 3.95 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
61,72 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 8
78 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy – Phường 9 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà Đẹp Nguyễn Duy – 64m² – Sân Riêng Biệt KDC Hiện Hữu
Nhà nằm tại vị trí đắc địa Quận 8, Hồ Chí Minh, với diện tích lên tới 64m². Giá bán chỉ 3.95 tỷ, một mức giá hấp dẫn cho một căn nhà đẹp như thế này.Mô tả chung
Được thiết kế với 1 trệt và 1 lầu kiên cố, căn nhà có 3 phòng ngủ rộng rãi, phòng khách sang trọng, bếp tiện nghi, cùng với WC sạch sẽ. Sân riêng biệt thoáng mát, rất phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ hoặc nuôi thú cưng. Hẻm 3 gác với phương tiện di chuyển rất thuận lợi.Vị trí
Nằm tại đường Nguyễn Duy, Phường 9, Quận 8, căn nhà có vị trí thuận lợi, kết ở vùng dân cư hiện hữu, an ninh tốt, bên cạnh đầy đủ tiện ích như chợ, trường học, siêu thị, bệnh viện, ngân hàng…Tiện ích
Khu vực này rất thuận tiện giao thông, kết nối nhanh đến các quận trung tâm. Sổ hồng riêng và không lộ giới, không quy hoạch, cho phép mua bán công chứng ngay trong ngày.Kết cấu
Căn nhà được thiết kế 1 trệt và 1 lầu với 3 phòng ngủ và 1 phòng khách, cùng với bếp đầy đủ tiện nghi.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, không lộ giới, không quy hoạch.Giao thông
Giao thông thuận tiện với hẻm ba gác, xe máy tránh nhau thoải mái, tạo điều kiện thuận lợi cho việc đi lại.Phân tích
Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà đẹp với tiện ích đầy đủ tại Quận 8, Hồ Chí Minh, đáp ứng tốt nhu cầu sống của các gia đình.Xem thêm nhà đất tại đây: xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy – Phường 9 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 64m² giá 3.95 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
– Nhà 3.6 10m/2lầu/st hẻm thẳng âu dương lân p3q8 Bán nhà đất Đường Âu Dương Lân – Phường cũ 3 Quận 8 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 36m2 6.3 tỷ
– Bán nhà đất Đường Bến Bình Đông – Phường cũ 14 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 66 m² 3.4 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63184
Mã bất động sản
63184
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 8
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
3,95 Tỷ
(~ 61,72 Tr/m²)
(~ 61,72 Tr/m²)
Địa chỉ
Nguyễn Duy, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh Nguyễn Duy
Diện tích công nhận
64 m2
Số lầu
2
Số phòng
3
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |