Bán nhà đất Đường 85 – Phường cũ Tân Quy Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 200 m² 75 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
375 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 7
123,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 85 – Phường cũ Tân Quy Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố với mức giá hợp lý
Toà CHDV Hầm, 6 tầng dt 10x20m, đường số 85, Quận 7 với diện tích 200 m². Hiện trạng: Hầm + lửng + 5 lầu, gồm 53 phòng + mặt bằng tầng trệt thu nhập 230 triệu/tháng (hợp đồng còn hơn 2 năm), có hệ thống PCCC đầy đủ. Hướng bắc, đường 14 m vị trí đẹp, khu dân trí cao, an ninh. Gần chợ, gần trường học, khu dân cư. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng. Giá bán: 75 tỷ, thương lượng.Mô tả chung
Toà CHDV 6 tầng được thiết kế sang trọng với 53 phòng cho thuê.Vị trí
Nằm tại đường số 85, gần nhiều tiện ích và giao thông thuận tiện.Tiện ích
Khu vực có nhiều cửa hàng, siêu thị và trường học.Kết cấu
Hầm + lửng + 5 lầu với hệ thống PCCC đảm bảo an toàn.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận.Phân tích
Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn với thu nhập ổn định. Xem thêm nhà đất. Xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường 85 – Phường cũ Tân Quy Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 200 m² 75 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 7 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Phong Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 37 m² 2350000000
– Mở bán 250 căn hộ quận 7 giá từ 75 triệu/m2, liền kề nhà ga tân mỹ – Bán nhà đất Đường Nguyễn Lương Bằng – Phường cũ Phú Mỹ Quận 7 – Phường mới Phú Mỹ – Thành phố Hồ Chí Minh 65m2 5.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63199
Mã bất động sản
63199
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 7
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
75 Tỷ
(~ 375 Tr/m²)
(~ 375 Tr/m²)
Địa chỉ
85, Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh số 85
Kích thước
10x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
200 m2
Số lầu
6
Số phòng
53
Đang kinh doanh
1
Thu nhập từ bđs
230000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |