Bán nhà đất Đường 2/9 – Phường cũ Hải Châu &… – Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 20 – 40 tỷ

Địa chỉ: Đường 2/9, Thanh Bình Đường 2/9, Quận Hải Châu, Đà Nẵng Xem bản đồ

27,96 Tỷ 376 m2 (~ 74,36 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

74,36 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN HẢI CHÂU

130 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường 2/9 – Phường cũ Hải Châu – Thành phố Đà Nẵng

Chúng tôi xin giới thiệu một căn nhà đẹp với diện tích 376 m² nằm trên Đường 2/9. Đây là một vị trí tuyệt vời, nằm ngay trong lòng khu trung tâm Hải Châu. Ngôi nhà này thích hợp cho nhiều loại hình kinh doanh khác nhau, từ khách sạn, căn hộ cho thuê đến các cửa hàng thương mại.

Vị trí: Biển Nguyễn Tất Thành, đối diện khu phức hợp thương mại tự do lấn biển, gần tòa nhà quả bắp, thuận lợi cho việc phát triển thương mại.

Mô tả chung

Căn nhà có mặt tiền rộng rãi, đường lớn 35m với lề 9m, thuận tiện giao thông và có khả năng sinh lời cao.

Vị trí

Gần chợ và trường học, rất thuận tiện cho việc di chuyển hàng ngày và đời sống sinh hoạt.

Tiện ích

Nằm trong khu dân cư đông đúc, gần các dịch vụ công cộng.

Kết cấu

Nhà C4 với diện tích lớn, có nhiều phòng ngủ và phòng vệ sinh.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.

Giao thông

Di chuyển thuận lợi đến các khu vực khác của thành phố, giao thông thông thoáng.

Phân tích

Căn nhà có nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai gần do vị trí chiến lược và nhu cầu cao trong khu vực.

Xem thêm nhà đất

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 20 – 40 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường 2/9 – Phường cũ Hải Châu &… – Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 20 – 40 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 20 – 40 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Hải Châu – Đà Nẵng :
Mặt tiền phan thanh 133m2, ngang hơn 5m, nở hậu, 15.6 tỷ – Bán nhà đất Đường Phan Thanh – Phường cũ Thạc Gián – Quận Hải Châu – Phường mới Thạc Gián – Thành phố Đà Nẵng
Cần Bán Nhà 4 Tầng Mặt Tiền Phan Đăng Lưu – … – Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 63250
Mã bất động sản 63250
Loại bất động sản
Giá 27,96 Tỷ
(~ 74,36 Tr/m²)
Địa chỉ Đường 2/9, Thanh Bình Đường 2/9
Kích thước 15x25x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 376 m2
Số phòng 2
Số WC 2

Tổng00
admin-bds