Cần bán gấp đất phước thiện, l.thạnh mỹ, q.9, 4220m2, giá 75 tỷ – Bán nhà đất Đường Phước Thiện – Phường cũ Long Thạnh Mỹ Quận 9 – Phường mới Long Thạnh Mỹ – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
17,77 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 9
84,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Phước Thiện – Phường cũ Long Thạnh Mỹ Quận 9 – Phường mới Long Thạnh Mỹ – Thành phố Hồ Chí Minh
Cần bán gấp đất phước thiện, l.thạnh mỹ, q.9, 4220m2, giá 75 tỷ
Chào mừng nhà đầu tư thông thái! Đừng bỏ lỡ siêu phẩm đất vàng hiếm có ngay trung tâm Quận 9, TP.HCM. Cơ hội có một không hai để an toàn giữ tiền và gia tăng tài sản bền vững tại khu vực phát triển năng động bậc nhất này. Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Phước Thiện, P. Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP.HCM. Khu vực hưởng trọn tiềm năng phát triển hạ tầng, quy hoạch đồng bộ, và là cửa ngõ giao thương chiến lược của khu Đông Sài Gòn.Mô tả chung
Thông số chi tiết: Diện tích tổng: 4220 m² có 2064m2 đất thổ cư còn lại đất CLN 2156m2. Ngang: 30 m nở hậu 60m Dài: 100 m. Loại hình: Đất ở – Đất thổ cư.Vị trí
Pháp lý: Sổ Hồng chính chủ, sang tên nhanh gọn, minh bạch tuyệt đối. Đây không chỉ là một mảnh đất mà là một khoản đầu tư thông minh. Với diện tích lớn cùng pháp lý chuẩn chỉnh, anh chị có thể yên tâm giữ tiền, đón đầu sóng tăng giá mạnh mẽ của thị trường.Tiện ích
Tiềm năng khai thác đa dạng: phát triển dự án, phân lô bán nền hoặc đơn giản là nắm giữ chờ thời. Khả năng sinh lời đột phá đang chờ đợi chủ nhân mới.Kết cấu
Giá đầu tư cực kỳ hấp dẫn: Chỉ 75.0 tỷ. Một mức giá không thể tốt hơn cho một tài sản giá trị tại vị trí kim cương Long Thạnh Mỹ.Pháp lý
Đừng chần chừ! Hãy liên hệ ngay để xem đất trực tiếp và chốt deal siêu phẩm này. Cơ hội vàng không chờ đợi! xem thêm nhà đất xem thêm nhà đấtBán đất Quận 9 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Thông tin chi tiết về Cần bán gấp đất phước thiện, l.thạnh mỹ, q.9, 4220m2, giá 75 tỷ – Bán nhà đất Đường Phước Thiện – Phường cũ Long Thạnh Mỹ Quận 9 – Phường mới Long Thạnh Mỹ – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận 9 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 9 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán gấp, đất bưng ông thoàn, long trường q9, 2100m2, giá 82 tỷ – Bán nhà đất Đường Bưng Ông Thoàn – Phường cũ Long Trường Quận 9 – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán gấp, đất bưng ông thoàn, long trường q9, 2100m2, 82 tỷ – Bán nhà đất Đường Bưng Ông Thoàn – Phường cũ Long Trường Quận 9 – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63264
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 9
Loại bất động sản
Bán đất
Giá
75 Tỷ
(~ 17,77 Tr/m²)
(~ 17,77 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Phước Thiện, Long Thạnh Mỹ, TP HCM Phước Thiện
Kích thước
30x100x60 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
4220 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |