Mặt tiền phan thanh 133m2, ngang hơn 5m, nở hậu, 15.6 tỷ – Bán nhà đất Đường Phan Thanh – Phường cũ Thạc Gián – Quận Hải Châu – Phường mới Thạc Gián – Thành phố Đà Nẵng
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
117,29 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN HẢI CHÂU
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Phan Thanh – Phường cũ Thạc Gián – Quận Hải Châu – Phường mới Thạc Gián – Thành phố Đà Nẵng
Mặt tiền phan thanh 133m2, ngang hơn 5m, nở hậu, 15.6 tỷ
Mặt tiền Phan Thanh, diện tích 133m2, ngang hơn 5m, nở hậu, 2 mê đúc, giá 15.6 tỷ. Nhà nằm trên trục kinh doanh sầm uất, gần ĐH Duy Tân, BV Hoàn Mỹ, Công Viên, Sân Bay, trường học, thuận tiện cho việc kinh doanh đa ngành. Với diện tích 133m2, nhà có mặt bằng kinh doanh, 4 phòng ngủ, 4 WC, rất phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Giá bán nhanh, hạ 2 tỷ còn 15.6 tỷ, chỉ 117tr/m2 cho trục chính kinh doanh trung tâm, đầu tư ngon.Mô tả chung
Nhà mặt tiền, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.Vị trí
Đường Phan Thanh, Thạc Gián, Đà Nẵng, khu vực trung tâm, gần nhiều tiện ích.Tiện ích
Gần chợ, trường học, bệnh viện, công viên, thuận tiện di chuyển.Kết cấu
2 mê đúc, 4 phòng ngủ, 4 WC.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng, gần các trục đường chính.Phân tích
Nhà có vị trí đắc địa, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ
Thông tin chi tiết về Mặt tiền phan thanh 133m2, ngang hơn 5m, nở hậu, 15.6 tỷ – Bán nhà đất Đường Phan Thanh – Phường cũ Thạc Gián – Quận Hải Châu – Phường mới Thạc Gián – Thành phố Đà Nẵng
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Hải Châu – Đà Nẵng :
– Bán nhà đất Đường 2/9 – Phường cũ Hải Châu – Thành phố Đà Nẵng – Diện tích 376 m² – Giá 27.96 tỷ
– Cần Bán Nhà 4 Tầng Mặt Tiền Phan Đăng Lưu – … – Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63278
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Hải Châu
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
15,60 Tỷ
(~ 117,29 Tr/m²)
(~ 117,29 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Phan Thanh, Thạc Gián, Đà Nẵng Phan Thanh
Kích thước
5x133x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
133 m2
Số phòng
4
Số WC
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |