Nhà 3 tầng sát đầm sen q11 – 4 phòng ngủ – nhà còn mới chỉ vào ở – Bán nhà đất Đường Hòa Bình – Phường cũ Phú Thạnh Quận 11 – Phường mới Phú Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 26m2 3850000000
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
148,08 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 11
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hòa Bình – Phường cũ Phú Thạnh Quận 11 – Phường mới Phú Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà 3 tầng sát đầm sen q11 – 4 phòng ngủ – nhà còn mới chỉ vào ở
Nhà đẹp 3 tầng, diện tích 26m2, thiết kế hiện đại, chỉ cần xách vali vào ở ngay. Kết cấu gồm 1 trệt, 2 lầu đúc kiên cố, 4 phòng ngủ, 3 WC, ban công thoáng mát. Hẻm trước nhà rộng 3m, thông thoáng, cách hẻm xe tải chỉ 1 căn. Vị trí thuận lợi, gần chợ Lê Văn Quới, khu vui chơi Đầm Sen, khu dân cư an ninh, sầm uất. Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 11, Quận 10, Quận 6 và Tân Bình. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng chính chủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.Mô tả chung
Nhà mới thiết kế tinh tế, nội thất cơ bản đầy đủ, phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc vừa ở vừa kết hợp kinh doanh online.Vị trí
Hẻm trước nhà sạch sẽ, thông thoáng, gần chợ và khu vui chơi.Tiện ích
Khu vực dân trí cao, an ninh, thuận tiện cho việc sinh hoạt.Kết cấu
1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC.Pháp lý
Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.Giao thông
Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.Phân tích
Nhà có vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng, giá cả hợp lý, phù hợp với nhu cầu ở và kinh doanh. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 11 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà 3 tầng sát đầm sen q11 – 4 phòng ngủ – nhà còn mới chỉ vào ở – Bán nhà đất Đường Hòa Bình – Phường cũ Phú Thạnh Quận 11 – Phường mới Phú Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 26m2 3850000000
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 11 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 11 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Lê Thị Bạch Cát – Phường cũ 11 Quận 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 80m² 11.5 tỷ
– Bán nhà đất Đường Lê Thị Bạch Cát – Phường cũ 11 Quận 11 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 80 m² – Giá 11.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63355
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 11
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
3,85 Tỷ
(~ 148,08 Tr/m²)
(~ 148,08 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Hòa Bình, Phú Thạnh, TP HCM Đường Hòa Bình
Diện tích công nhận
26 m2
Số phòng
4
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |