Nhà đẹp Thới An 11 ngang 6.2 m hẻm xe hơi giá tốt … – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
62 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN GÒ VẤP
110,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Thới An 11 – Phường cũ Thới An Quận 12 – Phường mới Thới An – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà đẹp Thới An 11 ngang 6.2 m hẻm xe hơi giá tốt nhất khu vực hẻm 5m ô tô đậu tận cửa
Nhà đẹp Thới An 11 với diện tích 100m2, ngang 6.2m, hẻm xe hơi, giá tốt nhất khu vực. Hẻm 5m ô tô đậu tận cửa, chỉ vài bước ra chợ Thới An 11, về Gò Vấp chỉ mất 10 phút.Mô tả chung
Thông tin chi tiết: Diện tích 6.2 x 16m (gần 100m²) – ngang rộng hiếm. Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ master rộng rãi, 1 phòng thờ riêng, phòng khách và bếp thoáng, thiết kế hiện đại.Vị trí
Đường Thới An 11, thông ra Trần Thị Cờ & Lê Văn Khương, đi bộ ra chợ Thới An 11, di chuyển Gò Vấp chỉ 10 phút.Tiện ích
Xung quanh đầy đủ: chợ, siêu thị, trường học, ngân hàng.Kết cấu
Nhà được thiết kế hiện đại với không gian sống thoáng đãng.Pháp lý
Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng – công chứng ngay.Giao thông
Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà đẹp Thới An 11 ngang 6.2 m hẻm xe hơi giá tốt … – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh :
– Nhà mt đường tân sơn phường 12 cũ quận gò vấp – Bán nhà đất Đường Tân Sơn – Phường cũ 12 Quận Gò Vấp – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 78m2 14.8 tỷ
– gò vấp mặt tiền hiếm – 250m – ngang 8.3m – hẻm sau oto – 60 tỷ Bán nhà đất Đường Phan Văn Trị – Phường cũ 5 Quận Gò Vấp – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63450
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Gò Vấp
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
6,20 Tỷ
(~ 62 Tr/m²)
(~ 62 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Thới An 11, Thới An, TP HCM Thới An 11
Kích thước
6.2x16x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
100 m2
Số lầu
3
Số phòng
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |