Mặt tiền đường 2 tháng 9 – Phường cũ Hòa Cường Nam Quận Hải Châu – Phường mới Hòa Cường Bắc – Thành phố Đà Nẵng 110m2 13.7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
124,55 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN HẢI CHÂU
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Mặt tiền đường 2 tháng 9 – Phường cũ Hòa Cường Nam Quận Hải Châu – Phường mới Hòa Cường Bắc – Thành phố Đà Nẵng
Mặt Tiền Đường 2 Tháng 9, 110m2, 3.5 tầng, Cho thuê nguyên căn 40tr ổn định, 13.x tỷ
Nhà đẹp mặt tiền đường 2 tháng 9, diện tích 110m2, 3.5 tầng, hiện đang cho thuê với giá 40 triệu/tháng. Khu vực này gần các trường đại học, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh hoạt. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. Khu dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi.Mô tả chung
Nhà có kết cấu kiên cố, sạch đẹp, với 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh.Vị trí
Nằm trên mặt tiền đường 2 tháng 9, gần khu Đại Học, Hellio, Downtown.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư.Kết cấu
3 tầng + tum, diện tích 110m2, ngang 4.3m nở hậu.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Nhà có tiềm năng kinh doanh tốt, hiện đang cho thuê ổn định. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Mặt tiền đường 2 tháng 9 – Phường cũ Hòa Cường Nam Quận Hải Châu – Phường mới Hòa Cường Bắc – Thành phố Đà Nẵng 110m2 13.7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Hải Châu – Đà Nẵng :
– Mặt tiền phan thanh 133m2, ngang hơn 5m, nở hậu, 15.6 tỷ – Bán nhà đất Đường Phan Thanh – Phường cũ Thạc Gián – Quận Hải Châu – Phường mới Thạc Gián – Thành phố Đà Nẵng
– Bán nhà đất Đường 2/9 – Phường cũ Hải Châu &… – Bán nhà mặt phố Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 20 – 40 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63490
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Hải Châu
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
13,70 Tỷ
(~ 124,55 Tr/m²)
(~ 124,55 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 2/9, Hòa Cường Nam, Đà Nẵng Đường 2/9
Kích thước
4.3xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
110 m2
Số lầu
3
Số phòng
3
Số WC
3
Thu nhập từ bđs
40000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |