Q7 cách phú mỹ hưng 300m đang cho thuê 9tr/th 57m2 6.45 tỷ – Bán nhà đất Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ Phú Thuận Quận 7 – Phường mới Phú Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
113,16 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 7
123,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ Phú Thuận Quận 7 – Phường mới Phú Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh
Q7 cách phú mỹ hưng 300m đang cho thuê 9tr/th 57m2 6.45 tỷ
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. nMô tả chung: Nhà 3 tầng đúc kiên cố, diện tích 57m2, ngang 4m dài 15m, có 4 phòng ngủ và 3 WC, hẻm thông thoáng 4m, cách mặt tiền khoảng 10m. nVị trí: Cách Phú Mỹ Hưng 300m, gần HTP Nam Sài Gòn, thuận tiện cho việc di chuyển. nTiện ích: Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, an ninh. nKết cấu: Nhà 3 tầng, có sẵn nguồn thu thuê 9 triệu/tháng. nPháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. nGiao thông: Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận. nPhân tích: Đây là cơ hội tốt cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm một nơi ở lý tưởng. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#). nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Q7 cách phú mỹ hưng 300m đang cho thuê 9tr/th 57m2 6.45 tỷ – Bán nhà đất Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ Phú Thuận Quận 7 – Phường mới Phú Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 7 – TP Hồ Chí Minh :
– Nhà 3 tầng BTCT – Hẻm xe hơi – Huỳnh Tấn Phát thông Lý Phục Man – 75m2 – 7.95 tỷ – Bán nhà đất Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ Tân Thuận Đông Quận 7 – Phường mới Tân Thuận Tây – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán nhà đất Đường 85 – Phường cũ Tân Quy Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 200 m² 75 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63551
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 7
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
6,45 Tỷ
(~ 113,16 Tr/m²)
(~ 113,16 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận, TP HCM Đường Huỳnh Tấn Phát
Kích thước
4x15x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
57 m2
Số lầu
3
Số phòng
4
Số WC
3
Thu nhập từ bđs
9000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |