Tòa nhà vp ocb đang thuê vị trí đẹp nhất thạnh mỹ lợi quận 2 – Bán nhà đất Đường Tạ Hiện – Phường cũ Thạnh Mỹ Lợi – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh 189m2 135 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
714,29 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 2
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Tạ Hiện – Phường cũ Thạnh Mỹ Lợi – Quận 2 – Phường mới Thạnh Mỹ Lợi – Thành phố Hồ Chí Minh
Tòa nhà vp ocb đang thuê vị trí đẹp nhất thạnh mỹ lợi quận 2
Tòa nhà VP cao cấp, đẹp hiếm tốt nhất quận 2 hiện tại đang cho ngân hàng thuê. Diện tích: 10.5 x 18m công nhận 189m2. Kết cấu: Hầm 7 Tầng. Thực tế tổng DT sàn >1000m2. HĐT: Ngân hàng OCB thuê 300tr/ tháng. Vị trí tòa nhà mặt tiền 36 Tạ Hiện, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2(LG 25m) trực diện DA One Verandah (CĐT MapleTree – Singapore) hiếm hoi đang bán, đi bộ ra bờ sông. Giá: 135 tỷ. Pháp lý: SHCC.Mô tả chung
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.Vị trí
Đường Tạ Hiện, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP HCM.Tiện ích
Gần ngân hàng, chợ, trường học.Kết cấu
Hầm 7 Tầng.Pháp lý
Sổ hồng riêng.Giao thông
Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Đây là một cơ hội đầu tư tốt với vị trí đắc địa và pháp lý rõ ràng. Xem thêm nhà đất.Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đất.
Bán nhà mặt phố Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ
Thông tin chi tiết về Tòa nhà vp ocb đang thuê vị trí đẹp nhất thạnh mỹ lợi quận 2 – Bán nhà đất Đường Tạ Hiện – Phường cũ Thạnh Mỹ Lợi – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh 189m2 135 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 2 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán căn hộ De Capella Đường Lương Định Của – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 89m² – Giá 9.8 tỷ
– Bán nhà đất Đường Số 9 – Phường cũ An Khánh Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh 83 m² 20 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63618
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 2
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
135 Tỷ
(~ 714,29 Tr/m²)
(~ 714,29 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Tạ Hiện, Thạnh Mỹ Lợi, TP HCM Tạ Hiện
Kích thước
10.5x18x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
189 m2
Số lầu
7
Thu nhập từ bđs
300000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |