Bán nhà đất Đường Hậu Giang – Phường cũ Không xác định Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 30 m² 3.4 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
113,33 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 6
104 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hậu Giang – Phường cũ Không xác định Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh
HẬU GIANG – Q6 – NHỎ MÀ CÓ VÕ – 30M2 – 4 TẦNG – 4PN – GIÁ 3.4 TỶ
Khu vực: Quận 6- Hồ Chí MinhGiá: 3.4 tỷ Diện tích: 30 m²Thông tin mô tả – Kết cấu: 4 tầng gồm trệt + lửng + lầu + sân thượng. Có 4PN, 3wc. – Diện tích: 30m2 (3,2m x 9,8m) – Hướng: Đông Bắc – Nhà còn mới để trống dọn vào ở ngay. – Gần Aeon Mall Bình Tân, Bến Xe Miền Tây, BV Triều An, chợ, trường học, UBND, Trung tâm thể dục thể thao,…. tiện ích không thiếu gì. – Nhà ngay gần ngã tư Hậu Giang – Nguyễn Văn Luông. Thích hợp mua ở hoặc cho thuê. – Sổ đẹp, vuông A4 không lỗi. – Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, sang tên trong ngày – Hỗ trợ vay NH để mua nhà lãi suất ưu đãi – Giá: 3 Tỷ 4Mô tả chung
Đây là căn nhà 4 tầng nằm trong khu vực Quận 6, có thiết kế hiện đại và tiện nghi để sẵn sàng cho quý khách chuyển vào ở ngay.Vị trí
Nằm gần ngã tư Hậu Giang – Nguyễn Văn Luông, thuận tiện di chuyển đến các tiện ích xung quanh như chợ, trường học, bệnh viện.Tiện ích
Gần Aeon Mall, Bến Xe Miền Tây, và nhiều tiện ích khác, đảm bảo các nhu cầu hàng ngày của cư dân.Kết cấu
Nhà 4 tầng với 4 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh, diện tích 30m2.Pháp lý
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh chóng trong ngày.Giao thông
Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Căn nhà này không chỉ là một chốn an cư lý tưởng mà cũng là một cơ hội đầu tư tốt cho thuê với vị trí và tiện ích hiện có.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 6 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Hậu Giang – Phường cũ Không xác định Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 30 m² 3.4 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 6 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 6 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Bà Hom – Phường cũ Không xác định Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 56 m² 3.9 tỷ
– Bán nhà đất Đường An Dương Vương – Phường cũ Không xác định Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 31 m² 3.25 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63750
Mã bất động sản
63750
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 6
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
3,40 Tỷ
(~ 113,33 Tr/m²)
(~ 113,33 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Hậu Giang, 13 Hậu Giang
Kích thước
3.2x9.8x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
30 m2
Số lầu
4
Số phòng
4
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |