Chính chủ bán toà nhà dòng tiền trung tâm sơn trà, gần biển mỹ khê Bán nhà đất Đường 5 – Phường cũ An Hải Bắc Quận Sơn Trà – Phường mới An Hải Bắc – Thành phố Đà Nẵng 116m2 14.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
125 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN SƠN TRÀ
110,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 5 – Phường cũ An Hải Bắc Quận Sơn Trà – Phường mới An Hải Bắc – Thành phố Đà Nẵng
Chính chủ bán toà nhà dòng tiền trung tâm sơn trà, gần biển mỹ khê
► Chính chủ bán toà nhà dòng tiền – trung tâm Sơn Trà, gần biển Mỹ Khê. Diện tích 116m², bề ngang hơn 6m cực hiếm, dễ khai thác kinh doanh và tăng giá tốt. Cơ hội sở hữu toà nhà vị trí đẹp khu du lịch Sơn Trà – gần biển Mỹ Khê, thuận tiện khai thác lưu trú, homestay hoặc căn hộ cho thuê dòng tiền ổn định. Công năng khai thác đa dạng với nhiều phòng full tiện ích: Phía trước:• Tầng 2 (101-102): 1 căn hộ + 1 phòng làm việc có ban công trước thoáng mát • Tầng 3 (201-202): 1 phòng mặt tiền ban công rộng + 1 phòng sau có cửa sổ • Tầng 4 (301-302): 1 phòng mặt tiền ban công rộng + 1 phòng sau có cửa sổ • Tầng 5 (401-402): 1 phòng mặt tiền ban công siêu rộng + 1 phòng sau có 2 cửa sổ cực thoáng. Phía sau:• Tầng 1: S01 – phòng riêng • Tầng 2: S02 – phòng riêng • Tầng 3: S03 – căn duplex có ban công, thoáng mát, thiết kế đẹp. Ưu điểm nổi bật:✔ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh ✔ Gần biển Mỹ Khê, cầu Rồng, trung tâm thành phố ✔ Phù hợp khai thác apartment, homestay, cho thuê dài hạn ✔ Các phòng đều thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên ✔ Tiềm năng tăng giá mạnh khu Sơn Trà – Đà Nẵng. Giá bán: 14,5 tỷ.Mô tả chung
Toà nhà có vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh và cho thuê.Vị trí
Nằm gần biển Mỹ Khê, khu vực du lịch sầm uất.Tiện ích
Gần chợ, trường học, các dịch vụ tiện ích xung quanh.Kết cấu
Toà nhà gồm nhiều phòng với thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển thuận tiện đến các khu vực lân cận.Phân tích
Đầu tư vào toà nhà này là một cơ hội tốt với tiềm năng tăng giá cao. Xem thêm nhà đất và xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Chính chủ bán toà nhà dòng tiền trung tâm sơn trà, gần biển mỹ khê Bán nhà đất Đường 5 – Phường cũ An Hải Bắc Quận Sơn Trà – Phường mới An Hải Bắc – Thành phố Đà Nẵng 116m2 14.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Sơn Trà – Đà Nẵng :
– Bán nhà đất Đường Đông Giang – Phường cũ Sơn… – Bán nhà mặt phố Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ
– Bán nhà đất Đường Phạm Cự Lượng – Phường cũ Không xác định Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 229 m² 40 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63788
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Sơn Trà
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
14,50 Tỷ
(~ 125 Tr/m²)
(~ 125 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 5, An Hải Bắc, Đà Nẵng Đường 5
Kích thước
6xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
116 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |